singlemode Simplex

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1550nm/1310nm 20KM, Simplex, with DDM รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    11 พฤษภาคม 2561

    787

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 20KM, Simplex, with DDM รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    11 พฤษภาคม 2561

    641

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3KM, Simplex, with DDM **รับประกันตลอดอายุการใช้งาน**
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2561

    830

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25Gbps SFP, SC Connector, HP, 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3KM, Simplex, with DDM **รับประกันตลอดอายุการใช้งาน**
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2561

    425

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , SC or LC Connector , HP, 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 3 KM , Simplex , with DDM
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    657

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , Sc or LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1550 nm/1310 nm3KM , Simplex , with DDM
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    493

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbds SFP , SC or LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310nm/1550nm 10KM , Simplex , with DDM
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    487

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gdps SFP , SC or LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1550nm/1310nm 10KM , simplex , with DDM
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    400

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco1310nm/1550nm 20 KM , Simplex , with DDM
    จาก 1,500.00 บาท
    ราคา 1,500.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    456

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gdps SFP , LC Connector HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1550nm/1310nm 20 KM Simplex , with DDM
    จาก 1,500.00 บาท
    ราคา 1,500.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    426

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310nm / 1550nm 40KM Simplex , with DDM
    จาก 2,000.00 บาท
    ราคา 2,000.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    439

  • หมวดหมู่สินค้า : singlemode Simplex
    1.25 Gbps SFP , LC, Connector , HP , 3 COM Exclusive Cisco 1550nm/1310nm 40KM , Simplex , With DDM
    จาก 2,000.00 บาท
    ราคา 2,000.00 บาท

    07 พฤศจิกายน 2560

    384