Singlemode Duplex

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310 nm 3KM , Duplex , with DDM
    จาก 800.00 บาท
    ราคา 800.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    111

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclive or Cisco 1310nm 10KM , Duplex , with DDM
    จาก 900.00 บาท
    ราคา 900.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    96

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm 20 KM , Duplex , with DDM
    จาก 1,000.00 บาท
    ราคา 1,000.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    106

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3 COM Exclusive or Cisco 1310nm 40KM , Duplex , with DDM
    จาก 1,200.00 บาท
    ราคา 1,200.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    76

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , COM Exclusive or Cisco 1310nm 80KM , Duplex , with DDM
    จาก 3,000.00 บาท
    ราคา 3,000.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    74

  • หมวดหมู่สินค้า : Singlemode Duplex
    1.25 Gbps SFP , LC Connector , HP , 3COM Exclusive or Cisco 1310 nm 120KM , Duplex , with DDM
    จาก 4,500.00 บาท
    ราคา 4,500.00 บาท

    29 มิถุนายน 2017

    80