อุปกรณ์ Wireless ของ Ubiquiti (ยูบิ-คิวตี้) อุปกรณ์คุณภาพสูง ทางร้าน Kap network มีหลากหลายรุ่นให้เลือกใช้ รวมถึงให้คำปรึกษาการใช้งานและการเลือกใช้อุปกรณ์ตามความเหมาะสมของงานที่ท่านต้องการ

UBIQUITI (ยูบิคิวตี้) 

Accessories/Sfp module Ubiquiti

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    - Surge protection- Clamping protection - Maximum surge discharge- Peak pulse current- AC cable with earth ground **รับประกันการใช้งาน 1 ปี**
    จาก 500.00 บาท
    ราคา 500.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    333

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    อุปกรณ์สำหรับฝากไฟไปกับสายแลน  (Ubiquiti PoE) ให้เอาท์พุท 24VDC  กระแส 0.5A  สามารถจ่ายไฟฟ้าให้อุปกรณ์ ยี่ห้อ UBiQUiTi ได้ทุกรุ่น **รับประกันการใช้
    จาก 500.00 บาท
    ราคา 500.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    741

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    Data IN / POE : RJ45 Shielded SocketClamping Protection : 11V Data, 60V Power Input : Input Voltage 90-260VAC @ 47-63Hz (รองรับไฟบ้านในประเทศไทย) M
    จาก 590.00 บาท
    ราคา 590.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    421

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    สามารถจ่ายกระแสไฟฟ้า1แอมป์แรงดัน24Vdc มีปุ่ม Reset ที่ใช้สำหรับ Reset ค่า Config **รับประกันการใช้งาน 1 ปี**
    จาก 590.00 บาท
    ราคา 590.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    534

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 690.00 บาท
    ราคา 690.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    380

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    Provides Earth grounding and Surge protection Helps protect against ESD attacks Powers ubiquiti PoE devices US style power cord Power LED Remote
    จาก 790.00 บาท
    ราคา 790.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    475

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    1 x Gigabit LAN/1 x PoE Port Remote Reset Capability Reset Button Power Indicator **รับประกันการใช้งาน 1 ปี**
    จาก 690.00 บาท
    ราคา 690.00 บาท

    19 กุมภาพันธ์ 2018

    367

  • New
    New

    หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    อุปกรณ์จ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE Injector) 50VDC/1.2A โดยผ่านสายแลน (UTP CAT5e/CAT6) ความเร็วสูง 1000 Mbps สำหรับจ่ายไฟฟ้าให้กับอุปกรณ์ UBiQUiTi ทุกรุ่
    จาก 790.00 บาท
    ราคา 790.00 บาท

    21 มีนาคม 2018

    220

  • New
    New

    หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 850 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว
    จาก 950.00 บาท
    ราคา 950.00 บาท

    21 มีนาคม 2018

    175

  • New
    New

    หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps (1.25G) แบบ BiDi, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelengt
    จาก 1,190.00 บาท
    ราคา 1,190.00 บาท

    14 มีนาคม 2018

    256

  • New
    New

    หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G), 850 nm Wavelength, หัวต่อแบบ LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อร
    จาก 1,999.00 บาท
    ราคา 1,999.00 บาท

    05 เมษายน 2018

    147

  • New
    New

    หมวดหมู่สินค้า : Accessories/Sfp module Ubiquiti
    UF-GP-B+ The UFiber OLT’s GPON SFP ports are designed for use with the UF-GP-B+ SFP module. The UF-OLT includes one UF-GP-B+ module; these additional
    จาก 2,999.00 บาท
    ราคา 2,999.00 บาท

    05 เมษายน 2018

    152