กลุ่มสินค้า

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories
    HOT SWAP 12V 150W POWER SUPPLY FOR CCR102-1G-8S+
    จาก 4,500.00 บาท
    ราคา 4,500.00 บาท

    21 กุมภาพันธ์ 2018

    362

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP GPON MODULE >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 2,900.00 บาท
    ราคา 2,900.00 บาท

    14 มีนาคม 2018

    1140

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    Product specifications Details Product code S-RJ01 Data Rate 1.25Gbps Distance 100m Connector RJ45 Operating Tempera
    จาก 1,050.00 บาท
    ราคา 1,050.00 บาท

    30 มีนาคม 2018

    859

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 1,950.00 บาท
    ราคา 1,950.00 บาท

    23 กุมภาพันธ์ 2018

    806

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 5,200.00 บาท
    ราคา 5,200.00 บาท

    23 กุมภาพันธ์ 2018

    539

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 2,350.00 บาท
    ราคา 2,350.00 บาท

    23 กุมภาพันธ์ 2018

    993

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 1,035.00 บาท
    ราคา 1,035.00 บาท

    23 กุมภาพันธ์ 2018

    1066

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode >>รับประกันการใช้งาน 1 ปี
    จาก 890.00 บาท
    ราคา 890.00 บาท

    23 กุมภาพันธ์ 2018

    778