กลุ่มสินค้า

เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    Product specifications >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 979.00 บาท
    ราคา 979.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    1176

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,939.00 บาท
    ราคา 1,939.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    1109

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 5,149.00 บาท
    ราคา 5,149.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    807

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 2,329.00 บาท
    ราคา 2,329.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    1419

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 1,029.00 บาท
    ราคา 1,029.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    1516

  • หมวดหมู่สินค้า : Interfaces (Sfp module)
    SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode >>รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    จาก 890.00 บาท
    ราคา 890.00 บาท

    05 ม.ค. 2562

    1131

  • หมวดหมู่สินค้า : Accessories
    HOT SWAP 12V 150W POWER SUPPLY FOR CCR102-1G-8S+
    จาก 4,500.00 บาท
    ราคา 4,500.00 บาท

    21 ก.พ. 2561

    514